| नाममात्र वोल्टेज | 12.8 वी |
|---|---|
| निर्धारित क्षमता | 200 आह |
| ऊर्जा | 2560 क |
| प्रतिरोध | ≤65mΩ |
| दक्षता | ≥0.98 |
| बैटरी वोल्टेज | 12.8 वी |
|---|---|
| निर्धारित क्षमता | 20.4एएच |
| बैटरी ऊर्जा | 261.12Wh |
| प्रतिरोध | ≤50mΩ |
| वजन | 2.6 किग्रा |
| नाममात्र वोल्टेज | 25.6 वी |
|---|---|
| निर्धारित क्षमता | 200 आह |
| ऊर्जा | 5120Wh |
| प्रतिरोध | ≤30mΩ |
| दक्षता | ≥0.98 |
| नाममात्र वोल्टेज | 38.4 वी |
|---|---|
| निर्धारित क्षमता | 100 आह |
| ऊर्जा | 3840 क |
| प्रतिरोध | ≤35mΩ |
| दक्षता | 0.99 |
| नाममात्र वोल्टेज | 51.2 वी |
|---|---|
| निर्धारित क्षमता | 100 आह |
| ऊर्जा | 5120Wh |
| प्रतिरोध | ≤65mΩ |
| दक्षता | 0.99 |
| वजन | 35 किग्रा |
|---|---|
| आकार | 574×421×287मिमी |
| बैटरी क्षमता | 2560Wh 25.6V100Ah |
| संरक्षण ग्रेड | IP54 |
| यूएसबी-ए | 5V3A,9V2A,12V1.5A,Max18W |
| पैरामीटर | एलएफपी 29.2वी25ए |
|---|---|
| अधिकतम आउटपुट पावर | 730W |
| इनपुट वोल्टेज | AC220V~240V |
| इनपुट आवृत्ति | 47 ~ 63 हर्ट्ज |
| आउटपुट वोल्टेज | DC20V-DC29.2V |
| नाममात्र वोल्टेज | 38.4 वी |
|---|---|
| निर्धारित क्षमता | 100 आह |
| ऊर्जा | 3840 क |
| प्रतिरोध | ≤60mΩ |
| दक्षता | ≥0.98 |
| नाममात्र वोल्टेज | 25.6 वी |
|---|---|
| निर्धारित क्षमता | 100 आह |
| ऊर्जा | 2560 क |
| प्रतिरोध | ≤65mΩ |
| दक्षता | 0.99 |
| नाममात्र वोल्टेज | 25.6 वी |
|---|---|
| निर्धारित क्षमता | 100 आह |
| ऊर्जा | 2560 क |
| प्रतिरोध | ≤65mΩ |
| दक्षता | 0.99 |